| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | AG 2109 | AG 2 | C | 33 | 31 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | AG 2109 | AG 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปริตา ธนสุกาญจน์ ดร.สุกีวรรณ เดชโยธิน รศ.ดร.ทิพวรรณ ทองสุข รศ.ดร.สุดารัตน์ เจียมยั่งยืน ดร.เสาวลักษณ์ รุ่งแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2109.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2109.
|
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | AG 2109 | AG 2 | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:30-16:30 | AG 2109 | AG 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปริตา ธนสุกาญจน์ ดร.สุกีวรรณ เดชโยธิน รศ.ดร.ทิพวรรณ ทองสุข รศ.ดร.สุดารัตน์ เจียมยั่งยืน ดร.เสาวลักษณ์ รุ่งแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 2 : 63164464 : นางสาวอรุณกมล อาจมุณี ชั้นปี 4 | 33-33-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2109.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2109.
|
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | AG 2109 | AG 2 | C | 32 | 31 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:30-16:30 | AG 2109 | AG 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปริตา ธนสุกาญจน์ ดร.สุกีวรรณ เดชโยธิน รศ.ดร.ทิพวรรณ ทองสุข รศ.ดร.สุดารัตน์ เจียมยั่งยืน ดร.เสาวลักษณ์ รุ่งแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2103.
|
|
| 04 | | พุธ | 08:00-09:50 | AG 2109 | AG 2 | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:30-16:30 | AG 2109 | AG 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปริตา ธนสุกาญจน์ ดร.สุกีวรรณ เดชโยธิน รศ.ดร.ทิพวรรณ ทองสุข รศ.ดร.สุดารัตน์ เจียมยั่งยืน ดร.เสาวลักษณ์ รุ่งแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร AG 2 ห้อง AG 2103.
|
|