| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.ศิรินุช จินดารักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 | 42-19-23 16-15-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 63164440 : นางสาวอริสรา วัฒนศัพท์ ชั้นปี 5 4 : 63160046 : นางสาวศิรประภา สมจิตต์ ชั้นปี 5 | 42-28-14 16-0-16 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.สมชาย เจียจิตต์สวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 | 40-26-14 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.ศิรินุช จินดารักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.อมรรัตน์ อังเวโรจน์วิทย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 65411733 : นางสาวบุญชนก ชูนาม ชั้นปี 3 | 40-24-16 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-16-14 30-18-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 12 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 13 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 14 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 15 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พุธ | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อัมพร เวียงมูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 16 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ โขขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 17 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 18 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:00-12:50 | SC5-1 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนันตชัย สุวรรณาคม ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
23 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|