| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สิรินภา กิจเกื้อกูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-28-2 |
|
| 02 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สกนธ์ชัย ชะนูนันท์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2206 | ED 2 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2206 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสุภารัตน์ เชื้อโชติ ดร.อาทร นกแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-24-0 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | C | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสุภารัตน์ เชื้อโชติ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-23-1 |
|
| 05 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 2206 | ED 2 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสุภารัตน์ เชื้อโชติ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-24-0 |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 24 | 22 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | QS 3102 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-22-2 |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 25-25-0 |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 23-23-0 |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 23 | 17 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 1216 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 23-17-6 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 24-24-0 |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1210 | ED 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วนินทร พูนไพบูลย์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 61316070 : นางสาวอรัญญา ศรีหันต์ ชั้นปี 5 3 : 61314892 : นางสาวศรารัตน์ เหรียญแจ้ง ชั้นปี 5 | 38-37-1 1-1-0 1-1-0 |
|