| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 3 : 60160292 : นางสาวเกษสิรินทร์ อินยาโส ชั้นปี 5 | 39-25-14 39-13-26 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 41 | 24 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 3 : 61160239 : นายเกริกชณัฐ ภู่พุ่ม ชั้นปี 4 4 : 59361799 : นายทยุต อนุลีจันทร์ ชั้นปี 7 | 39-14-25 39-8-31 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 | 39-11-28 39-28-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 39 | 33 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 33 | 29 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 | 33-29-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 35 | 24 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 2 : 63311691 : นายธนกฤต ศรีภัทรเจริญ ชั้นปี 4 3 : 59163072 : นายฤทธิชัย กิจงาม ชั้นปี 9 | 33-23-10 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|