| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | MD 232 | MD | C | 135 | 120 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | MD 232 | MD | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์ ผศ.ดร.ชยพล ศรีพันนาม ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย ผศ.ดร.ธารทิพย์ บุญส่ง ผศ.ดร.เมธวี ศรีคำมูล ดร.กมล ไม้กร่าง ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 135-121-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 09:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | อังคาร | 16:00-16:50 | MD 233 | MD | C | 190 | 178 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุชาดา พิมเสน ผศ.ดร.จงรักษ์ อรรถรัฐ รศ.ดร.อภินันท์ ลิ้มมงคล ผศ.ร.ท.หญิง ดร.สายศิริ(CLOSE) มีระเสน รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี แพทย์หญิงอัญพัชญ์ อติพิมลพัชญ์ ผศ.ดร.กัญจน์ณัฏฐ์ เทอญชูชีพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ชุลีกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 3 : 63520017 : นางสาวธิดา พรมมา ชั้นปี 4 4 : 62520032 : นางสาวอารดา กันทะอินทร์ ชั้นปี 5 | 125-116-9 65-62-3 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 09:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | MD 234 | MD | C | 205 | 197 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-11:50 | MD 234 | MD | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ดร.กมล ไม้กร่าง ผศ.ดร.เมธวี ศรีคำมูล ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์ ผศ.ดร.ชยพล ศรีพันนาม ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย ผศ.ดร.ธารทิพย์ บุญส่ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 2 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 3 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 61162592 : นางสาวมาริสา โพธิ์ปรากฎ ชั้นปี 5 8 : 62661827 : นางสาวรติมา วงศ์ชัย ชั้นปี 5 9 : 63520819 : นางสาวชณัฏฐ์ดา ประกิจ ชั้นปี 5 10 : 63520536 : นางสาวจิดาภา ทองดี ชั้นปี 5 11 : 63522271 : นางสาวนิธินาฏ ธนวัฒน์พัชร ชั้นปี 5 12 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 | 53-50-3 64-62-2 55-55-0 30-24-6 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 09:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | MD 234 | MD | C | 213 | 209 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-15:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุชาดา พิมเสน ผศ.ดร.กัญจน์ณัฏฐ์ เทอญชูชีพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ชุลีกร แพทย์หญิงอัญพัชญ์ อติพิมลพัชญ์ ผศ.ร.ท.หญิง ดร.สายศิริ(CLOSE) มีระเสน รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี รศ.ดร.อภินันท์ ลิ้มมงคล ผศ.ดร.จงรักษ์ อรรถรัฐ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 3 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 62660912 : นางสาวทัศนวรรณ์ รักแก้ว ชั้นปี 5 6 : 63660263 : นางสาวเก็จมณี สิถินวรรณ์ ชั้นปี 4 7 : 63662106 : นางสาววศิตา แสนสุริยวงศ์ ชั้นปี 5 8 : 63660201 : นางสาวกานต์วริน ศรีมรรคา ชั้นปี 4 9 : 63660843 : นางสาวณัฐพร พุ่มประทีป ชั้นปี 4 10 : 63660775 : นางสาวณัฐชนก สรเดช ชั้นปี 4 | 92-91-1 55-50-5 32-32-0 30-30-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 09:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|