| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 | 40-36-4 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม รศ.ดร.อัมพร เวียงมูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 63360972 : นางสาวจำรองลักษณ์ ราชทรัพย์ ชั้นปี 5 3 : 63367001 : นางสาวสุภัสสร สุขเปีย ชั้นปี 4 4 : 63312025 : นายธาดา มุมเสือ ชั้นปี 5 5 : 63367001 : นางสาวสุภัสสร สุขเปีย ชั้นปี 4 6 : 63363560 : นางสาวบัณฑิตา ชินธะวรรณ ชั้นปี 5 | 40-35-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ โขขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 61360202 : นายกลวัชร บุญทิพย์จำปา ชั้นปี 5 3 : 63361344 : นางสาวชนิสรา หนูกล้วย ชั้นปี 5 | 30-28-2 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 31 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 | 30-30-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ รศ.ดร.สมชาย มณีวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 34-30-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.อรรถพล อ่ำทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 63362037 : นายณัฐภัทร เพชรรัตน์ ชั้นปี 2 3 : 63360026 : นายธนภัทร น้อยยม ชั้นปี 5 | 48-48-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ โขขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 48-47-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 63361450 : นายชัยพร ปัญญางาม ชั้นปี 4 | 41-38-3 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 60363891 : นางสาวเยาวภา สีทอง ชั้นปี 6 3 : 63368176 : นางสาววรรณวิสา พลอยโตนด ชั้นปี 5 | 40-40-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.อนุชา แก้วพูลสุข
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | ** เปิดกลุ่มเพิ่ม วศ.บ. คอมพิวเตอร์ ** |
|
| 16 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 30-24-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 17 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 29-25-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 18 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 19 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 63314760 : นายสินธพ คำเลิศ ชั้นปี 5 | 29-28-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 20 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 37 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 64360117 : นายสานิต ถาวรกุล ชั้นปี 2 3 : 63368275 : นายศตวรรษ ตันมา ชั้นปี 3 4 : 60362474 : นายนันทวัฒน์ อัตถาพรม ชั้นปี 7 | 42-35-7 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 21 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 42-39-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
11 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|