| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 130 | 130 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 3 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 4 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 130-49-81 130-33-97 130-26-104 130-22-108 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 130 | 129 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 3 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 4 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 130-23-107 130-46-84 130-51-79 130-9-121 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 130 | 61 | 69 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รินรดา ธรรมชัย ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 3 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 4 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 5 : 62364858 : นายภาณุพงศ์ ธูปคำ ชั้นปี 5 6 : 62362571 : นายทิวัตถ์ ศรีชามก ชั้นปี 5 7 : 60362573 : นายบัณฑิต บุญประสพ ชั้นปี 6 8 : 61364743 : นายสุวสันต์ สร้อยทอง ชั้นปี 6 9 : 60362573 : นายบัณฑิต บุญประสพ ชั้นปี 6 10 : 62360164 : นายพงศ์ชิต จันยอด ชั้นปี 6 11 : 62362250 : นายณัฐพงศ์ ศรีพยัคฆ์ ชั้นปี 5 12 : 62363608 : นางสาวนุชรดี หมื่นยงค์ ชั้นปี 4 13 : 62362601 : นางสาวธนกร หลีเกษม ชั้นปี 5 14 : 62366142 : นางสาวศิริพร หนูตา ชั้นปี 4 16 : 62523903 : นายศุภวิชญ์ รอดทรัพย์ ชั้นปี 6 17 : 62367057 : นายหัสวัฒน์ บำรุงผดุงกิจ ชั้นปี 6 18 : 60362924 : นางสาวปิยฉัตร เมฆมะตูม ชั้นปี 5 19 : 60361514 : นางสาวดวงนภา ไชยสงค์ ชั้นปี 7 20 : 61360653 : นายจารุวิทย์ จันทรัตน์ ชั้นปี 5 21 : 61360899 : นายชนากานต์ จันตืน ชั้นปี 5 22 : 61361735 : นายธนกร แสวงลาภ ชั้นปี 7 23 : 61361995 : นายธนายุทธ์ จันทร์เพ็ญ ชั้นปี 5 24 : 61362633 : นางสาวปวริศร บำรุงเชื้อ ชั้นปี 5 25 : 62362878 : นางสาวธนาพร บัวกลอย ชั้นปี 5 26 : 62362311 : นางสาวณัฐวดี มีแสง ชั้นปี 5 27 : 62366661 : นางสาวสิริวรรณ อ่อนศรี ชั้นปี 4 | 130-7-123 130-12-118 130-8-122 130-13-117 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 130 | 130 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 3 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 4 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 | 130-45-85 56-25-31 130-60-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 130 | 77 | 53 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รินรดา ธรรมชัย
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 3 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 4 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 5 : 61360271 : นางสาวกันต์กนิษฐ์ แสงทอง ชั้นปี 5 6 : 62361932 : นายณฐพงศ์ หมื่นสาย ชั้นปี 5 7 : 62362250 : นายณัฐพงศ์ ศรีพยัคฆ์ ชั้นปี 5 8 : 62367194 : นางสาวอภิภาวดี สมนึก ชั้นปี 4 9 : 62362175 : นายณัฐนนท์ เธียรพิเชฐ ชั้นปี 6 10 : 61362497 : นางสาวเบญจวรรณ แสงสุวรรณ์ ชั้นปี 7 11 : 62361147 : นางสาวจิรัฐติกานต์ น้อยทิม ชั้นปี 6 12 : 62361239 : นางสาวนิชาภา ดีพรมมา ชั้นปี 5 13 : 62365183 : นางสาวยลดา สายบุญยง ชั้นปี 5 14 : 62366463 : นายสามารถ บำเพ็งพันธุ์ ชั้นปี 3 15 : 62366555 : นายสิรภพ ศุภกฤตกำธร ชั้นปี 6 16 : 62364841 : นายภาคิน เเซ่เต็ง ชั้นปี 6 17 : 62364605 : นายพุฒิพงศ์ อินขุนทด ชั้นปี 6 18 : 62365671 : นายวรายุทธ ครูบา ชั้นปี 6 19 : 62362571 : นายทิวัตถ์ ศรีชามก ชั้นปี 5 20 : 62360256 : นายนิธิวัชร์ นาคดี ชั้นปี 6 21 : 62366777 : นายสุทิต ภักดีโต ชั้นปี 3 | 130-35-95 56-8-48 130-22-108 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 15:00-15:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 130 | 92 | 38 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 4 : ชั้นปี 4 5 : 61362329 : นางสาวนาตลัดดา นิลพัฒน์ ชั้นปี 5 6 : 61362404 : นางสาวนิรมล แก่นเสา ชั้นปี 7 7 : 62365152 : นางสาวเมณิญา ทาบคำ ชั้นปี 4 8 : 62367194 : นางสาวอภิภาวดี สมนึก ชั้นปี 4 9 : 62362977 : นายธัชนนท์ น้อยทรัพย์ ชั้นปี 5 10 : 62367194 : นางสาวอภิภาวดี สมนึก ชั้นปี 4 11 : 62360973 : นายคณิศร พึ่งจาบ ชั้นปี 5 12 : 62366975 : นายเสรีชัย สกุลก่อทรัพย์ ชั้นปี 6 | 99-80-19 30-5-25 130-1-129 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|