| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 70-0-70 70-0-70 70-0-70 70-0-70 70-0-70 70-0-70 70-0-70 70-0-70 |
| | | หมายเหตุ: | คณะแจ้งปิดหมู่เรียน |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 96 | 95 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรดนัย กาศเกษม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63360439 : นางสาวกาญจนาพร อร่ามฉาย ชั้นปี 5 10 : 63360965 : นางสาวจารุวรรณ โรจนกิจ ชั้นปี 5 11 : 63361986 : นางสาวณัฐพร มโนรถวิทยา ชั้นปี 5 12 : 63362549 : นายธนพล เดชโค้น ชั้นปี 5 13 : 63366325 : นายศุภวิชญ์ อุ่มพิมาย ชั้นปี 5 14 : 63367261 : นายอติรุจ หลากจิตร ชั้นปี 5 15 : 63361108 : นายจิรายุ จันทร ชั้นปี 5 16 : 63361177 : นายเจษฎากร คงทนดี ชั้นปี 5 17 : 63364598 : นางสาวแพรวพิชชา บัวงาม ชั้นปี 5 18 : 63360675 : นางสาวขวัญชนก แก้วแสง ชั้นปี 5 19 : 63367438 : นายอภิลักษณ์ ทองเกตุ ชั้นปี 4 20 : 63365014 : นางสาวมณีพร ม่วงคำ ชั้นปี 5 21 : 63364741 : นายภาคภูมิ วังคะฮาด ชั้นปี 5 22 : 63362617 : นายธนวัฒน์ กงจีน ชั้นปี 5 23 : 63360200 : นายกฤตวิทย์ กำจัด ชั้นปี 5 24 : 63361917 : นางสาวณัฐธิดา น้อยนึ่ง ชั้นปี 5 25 : 63361733 : นายณภัทร สวนสอน ชั้นปี 5 26 : 64364108 : นายพงศกร คำจันดา ชั้นปี 2 | 70-14-56 70-1-69 70-6-64 70-4-66 70-4-66 70-20-50 70-25-45 70-4-66 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 92 | 89 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63365175 : นายยศนันท์ เหล่ากำเนิด ชั้นปี 5 10 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 11 : 63313626 : นางสาวมธุรส สารีบุตร ชั้นปี 5 13 : 63310250 : นางสาวกรวรรณ สีสวาด ชั้นปี 3 14 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 15 : 63361733 : นายณภัทร สวนสอน ชั้นปี 5 16 : 64367376 : นางสาวเอเชีย จันทร์งาม ชั้นปี 4 17 : 63363041 : นายนนธนินทร์ ทองศรี ชั้นปี 5 18 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 19 : 63361610 : นายฐากูร วิรานันท์ ชั้นปี 5 20 : 64365839 : นายวุฒิชัย ธัญชาติไพศาล ชั้นปี 2 21 : 64362500 : นายทินภัทร วงศ์วรัณ ชั้นปี 4 22 : 63364161 : นายพลวรรธน์ กลิ่นแย้ม ชั้นปี 5 23 : 63363041 : นายนนธนินทร์ ทองศรี ชั้นปี 5 | 12-12-0 7-6-1 18-18-0 8-8-0 20-20-0 8-8-0 5-5-0 2-2-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 95 | 92 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63365175 : นายยศนันท์ เหล่ากำเนิด ชั้นปี 5 10 : 63361214 : นางสาวชญาดา บุรี ชั้นปี 4 11 : 63363645 : นายปฏิภาณ ขัดต๋า ชั้นปี 5 12 : 63360941 : นายจารุกิตติ์ นวมขำ ชั้นปี 5 13 : 63360873 : นางสาวจันจิรา ปราบวิลัย ชั้นปี 5 14 : 63361443 : นางสาวชัชชา จันทรา ชั้นปี 5 15 : 63361542 : นางสาวชุติมาศ หะธรรมวงษ์ ชั้นปี 5 18 : 63360903 : นางสาวจันทิมา ด่านนอก ชั้นปี 5 19 : 63367025 : นางสาวสุภาพร กอสัมพันธ์ ชั้นปี 5 20 : 64367413 : นายวันชนะ เดชทอง ชั้นปี 3 21 : 62361987 : นายณวรรธน์ เวชชศาสตร์ ชั้นปี 5 22 : 63367025 : นางสาวสุภาพร กอสัมพันธ์ ชั้นปี 5 23 : 64367567 : นายพงศภัค เตชะโส ชั้นปี 2 | 5-5-0 17-16-1 25-25-0 1-1-0 31-30-1 0-0-0 0-0-0 8-8-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 89 | 89 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-210 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภลักษณ์ ศรีนิล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63362952 : นายธีรวุฒิ ศรีดัน ชั้นปี 4 10 : 63363225 : นางสาวนลพรรณ กุลธนชาติ ชั้นปี 4 11 : 63362853 : นายธีรโชติ เที่ยงทอง ชั้นปี 5 12 : 63362792 : นางสาวธันย์ชนก โมนาติ ชั้นปี 5 13 : 63362280 : นายทรงชัย เกียรติสาร ชั้นปี 5 14 : 63363614 : นายปกรณ์ โพธิพฤกษ์ ชั้นปี 5 15 : 63362235 : นางสาวติสิลา ด้วงสงกา ชั้นปี 5 16 : 63365410 : นายเรืองชัย ประกอบเพ็ชร ชั้นปี 5 17 : 63368244 : นายพงศ์พิเชษฐ์ บุตรธงชัย ชั้นปี 4 | 8-8-0 6-6-0 36-36-0 8-8-0 8-8-0 2-2-0 0-0-0 12-12-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 93 | 91 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-301 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกชัย หลายศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63361245 : นางสาวชนกนันท์ การเกษ ชั้นปี 5 10 : 63366462 : นางสาวสโรชา เหมาะชาติ ชั้นปี 5 11 : 63362242 : นายไตรรัตน์ ช่อชั้น ชั้นปี 5 12 : 63362693 : นายธนิกกุล พรมศรี ชั้นปี 4 13 : 63362419 : นายธนกร คำเกิด ชั้นปี 5 14 : 63361955 : นายณัฐพงศ์ ศักดิ์อมรชัย ชั้นปี 4 15 : 63361139 : นางสาวจุฑามาส โตพุ่ม ชั้นปี 5 16 : 63367742 : นายอัครภพ มากะนัดถ์ ชั้นปี 5 17 : 63361535 : นางสาวชุตาภรณ์ ทองเที่ยง ชั้นปี 5 18 : 63312025 : นายธาดา มุมเสือ ชั้นปี 5 19 : 63361191 : นายเฉลิมพล โพธิราแสง ชั้นปี 5 20 : 63362846 : นายธีรโชติ สิทธิกรณ์ ชั้นปี 5 | 70-16-54 70-17-53 70-11-59 70-6-64 70-10-60 70-7-63 70-11-59 70-1-69 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 96 | 94 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัชฎา วิริยะพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63361542 : นางสาวชุติมาศ หะธรรมวงษ์ ชั้นปี 5 10 : 63361214 : นางสาวชญาดา บุรี ชั้นปี 4 11 : 63360903 : นางสาวจันทิมา ด่านนอก ชั้นปี 5 12 : 63366967 : นางสาวสุนิสา แซ่หลิ่ม ชั้นปี 5 13 : 63365694 : นางสาววราเรศ ใจรักษ์ ชั้นปี 4 14 : 63362075 : นายณัฐวัฒน์ มวลคำ ชั้นปี 3 15 : 63362150 : นายณันฐกรานต์ วงศ์หาญ ชั้นปี 5 16 : 64360582 : นายกิตติภัค ล้วนมณี ชั้นปี 4 17 : 63360125 : นางสาวกมลวรรณ อินอิ่ม ชั้นปี 4 18 : 63367063 : นายสุมิตร ขันทอง ชั้นปี 5 19 : 63367605 : นางสาวอรสา ปะดา ชั้นปี 5 20 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 21 : 63365274 : นายรชานนท์ ธงสันเทียะ ชั้นปี 3 22 : 63361610 : นายฐากูร วิรานันท์ ชั้นปี 5 23 : 63365953 : นางสาววิไลวรรณ ปู่ใจดี ชั้นปี 5 24 : 63365908 : นางสาววิชุดา มางิ้ว ชั้นปี 5 25 : 63360484 : นายกิตติโชติ ตี่โชติ ชั้นปี 5 26 : 63360460 : นายกิตติกรณ์ เมืองกลาง ชั้นปี 4 | 15-15-0 11-10-1 11-11-0 34-34-0 4-4-0 1-1-0 0-0-0 4-4-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 94 | 92 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 63363195 : นางสาวนริศรา อนันตะเศรษฐกูล ชั้นปี 5 10 : 63364468 : นางสาวพีรดา มูลเนียม ชั้นปี 5 11 : 63361757 : นางสาวณภัสร จันมี ชั้นปี 5 12 : 63363157 : นายนรเศรษฐ กันทะเขียว ชั้นปี 5 13 : 63361566 : นางสาวโชติกา คำไตรย์ ชั้นปี 5 14 : 63361160 : นายเจนรบ ภักดี ชั้นปี 5 15 : 63363249 : นางสาวนลินนิภา อินสม ชั้นปี 4 16 : 63362600 : นายธนวัฒน์ อ่อนสะเดา ชั้นปี 4 17 : 63360873 : นางสาวจันจิรา ปราบวิลัย ชั้นปี 5 18 : 63362600 : นายธนวัฒน์ อ่อนสะเดา ชั้นปี 4 19 : 63363140 : นางสาวนรมน ไชยคำ ชั้นปี 4 20 : 63360408 : นางสาวกันติชา ขัตติยะ ชั้นปี 5 21 : 63361429 : นายชวิศ ศิรประภาภักดี ชั้นปี 5 22 : 63360767 : นายคุณากรณ์ เลี้ยงประเสริฐ ชั้นปี 5 23 : 63366585 : นายสิรวิชญ์ อรชร ชั้นปี 4 24 : 63366653 : นางสาวสิริลักษณา จันทร์บูรณ์ ชั้นปี 3 25 : 63362402 : นายธดลเทพ สุวรรณเกิด ชั้นปี 5 26 : 63360972 : นางสาวจำรองลักษณ์ ราชทรัพย์ ชั้นปี 5 27 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 28 : 64366423 : นายสิทธิศักดิ์ บุญประเสริฐ ชั้นปี 4 29 : 64366805 : นายหฤทวรรธน์ กองมงคล ชั้นปี 4 30 : 63314760 : นายสินธพ คำเลิศ ชั้นปี 5 | 5-5-0 17-17-0 10-10-0 8-8-0 8-8-0 6-6-0 8-7-1 12-12-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 101 | 101 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 9 : 61364729 : นายสุภณ์กรณ์ ธีระสมบูรณ์ ชั้นปี 5 10 : 63363478 : นางสาวนิษารัตน์ แก้วสุวรรณ ชั้นปี 5 11 : 63361344 : นางสาวชนิสรา หนูกล้วย ชั้นปี 5 12 : 63364154 : นางสาวพฤกษา สายคำดี ชั้นปี 4 13 : 63365588 : นายวรรักษ์ เทศเชียง ชั้นปี 4 14 : 63367445 : นางสาวอภิวรรณ ลาญาติ ชั้นปี 5 26 : 63363140 : นางสาวนรมน ไชยคำ ชั้นปี 4 27 : 61365207 : นายเนติพงศ์ เมืองศรี ชั้นปี 6 28 : 64360100 : นายวุฒิชัย บุญคุ้ม ชั้นปี 2 | 21-21-0 4-4-0 8-8-0 18-18-0 17-17-0 0-0-0 2-2-0 23-23-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|