| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 44-31-13 44-9-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 44-0-44 44-39-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 38 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 44-20-24 44-18-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 39-32-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 62310800 : นางสาวจิรญา คำเมืองคุณ ชั้นปี 4 | 39-29-10 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 60520836 : นางสาวธันยพร อภิรักษ์เสนา ชั้นปี 6 3 : 60521550 : นางสาววชิรญาณ์ แสงงาม ชั้นปี 6 4 : 60521826 : นางสาวศิริลักษณ์ แก้ววิเชียร ชั้นปี 5 | 39-32-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 07 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 62524771 : นางสาวอัจฉรา คำเกิด ชั้นปี 4 | 43-43-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 08 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 45-41-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 09 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 44 | 37 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 62524771 : นางสาวอัจฉรา คำเกิด ชั้นปี 4 | 45-37-8 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 10 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 46-30-16 46-13-33 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 11 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 43 | 37 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 46-33-13 46-4-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 12 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 46-21-25 46-22-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 13 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 31 | 25 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 14 | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|