| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 101 | 60 | 41 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 60161442 : นางสาวนภัสวรรณ ทับกฤษ ชั้นปี 5 5 : 60161695 : นางสาวเบญจวรรณ พรมมาอินทร์ ชั้นปี 5 | 100-30-70 20-19-1 40-9-31 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 113 | 74 | 39 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 60162708 : นางสาวศศิธร วิชิตนาค ชั้นปี 5 5 : 60161497 : นางสาวนฤมล พรหมรัด ชั้นปี 5 6 : 60161572 : นางสาวนารีรัตน์ รอดเขียว ชั้นปี 5 7 : 60160629 : นางสาวชนิตา สุขจิตร ชั้นปี 5 8 : 60163194 : นายอภิวัฒน์ แสงสุข ชั้นปี 4 9 : 60161473 : นางสาวนริศราพร สีดาวงศ์ ชั้นปี 5 10 : 60163033 : นางสาวสุเภาวดี วิจิตรพงษา ชั้นปี 4 11 : 60160445 : นางสาวจิรัฐติกานต์ เกตุแก้ว ชั้นปี 5 12 : 60162654 : นายวิวัฒน์ สกุลสุจริตเลิศ ชั้นปี 4 13 : 60161763 : นางสาวปภัสรา สานุ่ม ชั้นปี 5 14 : 60160650 : นางสาวชลดา บำรุงดี ชั้นปี 4 15 : 60160865 : นางสาวฐิติรัตน์ บิณฑโก ชั้นปี 5 16 : 60161992 : นางสาวพัชธิดา สุทธิแสน ชั้นปี 6 | 20-0-20 100-60-40 40-2-38 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 110 | 75 | 35 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 3 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 61160826 : นางสาวทิพวรรณ อิ่มเอิบ ชั้นปี 4 5 : 61160284 : นางสาวจงรัก แพงวังทอง ชั้นปี 4 6 : 61160482 : นางสาวชลธิชา กีรติยุคคีรี ชั้นปี 6 7 : 61160567 : นางสาวญาโณทัย แก้วทอง ชั้นปี 4 8 : 61160710 : นางสาวณัฐนิชา ไฝเพ็ชร ชั้นปี 4 9 : 61161120 : นางสาวนิศานาถ ภูผารส ชั้นปี 4 10 : 61162073 : นายศุภวิชณ์ ประถมยา ชั้นปี 4 11 : 61162288 : นางสาวสุนิสา สวการพิพัฒน์ ชั้นปี 4 12 : 62523958 : นางสาวษมาพร ทิพย์บุรี ชั้นปี 4 13 : 60161930 : นายพงษ์ไพบูลย์ ช่อแก้ว ชั้นปี 7 | 60-39-21 100-35-65 40-0-40 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 135 | 88 | 47 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 60162708 : นางสาวศศิธร วิชิตนาค ชั้นปี 5 5 : 60161497 : นางสาวนฤมล พรหมรัด ชั้นปี 5 6 : 60161572 : นางสาวนารีรัตน์ รอดเขียว ชั้นปี 5 7 : 60160629 : นางสาวชนิตา สุขจิตร ชั้นปี 5 8 : 60163194 : นายอภิวัฒน์ แสงสุข ชั้นปี 4 9 : 60161473 : นางสาวนริศราพร สีดาวงศ์ ชั้นปี 5 10 : 60163033 : นางสาวสุเภาวดี วิจิตรพงษา ชั้นปี 4 11 : 60160445 : นางสาวจิรัฐติกานต์ เกตุแก้ว ชั้นปี 5 12 : 60162654 : นายวิวัฒน์ สกุลสุจริตเลิศ ชั้นปี 4 13 : 60161763 : นางสาวปภัสรา สานุ่ม ชั้นปี 5 14 : 60160650 : นางสาวชลดา บำรุงดี ชั้นปี 4 15 : 60160865 : นางสาวฐิติรัตน์ บิณฑโก ชั้นปี 5 16 : 60161992 : นางสาวพัชธิดา สุทธิแสน ชั้นปี 6 18 : 61313093 : นายปัณณวิชญ์ พรมแดน ชั้นปี 5 19 : 62317274 : นางสาวกัณฐิกา เสธะสิงห์ ชั้นปี 4 20 : 62316451 : นางสาวสรณ์สิริ ลินสา ชั้นปี 2 | 120-61-59 120-0-120 120-24-96 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 120 | 81 | 39 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์ นามนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 120-81-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 120 | 88 | 32 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกชัย หลายศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-24-96 120-71-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 90 | 84 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วัชรพงษ์ อนรรฆเมธี รศ.ดร.อัญชลีย์ แก้วเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 90-84-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 99 | 84 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 3 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 31-19-12 65-22-43 95-43-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 142 | 83 | 59 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หาญศึก ตาลศรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 120-61-59 120-22-98 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 95 | 91 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 | 100-91-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 98 | 94 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 3 : 60310543 : นายกิตติพศ นิธิวุฒิ ชั้นปี 4 4 : 60311861 : นางสาวดาราวรรณ สวัสดิ์นะที ชั้นปี 4 5 : 60310178 : นางสาวกรรชรีย์ น้อยจันทร์ ชั้นปี 4 | 60-22-38 82-69-13 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 97 | 94 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 60522502 : นางสาววรรณการต์ พูลทรัพย์ ชั้นปี 5 | 96-93-3 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 97 | 88 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เกษมสุข อุงจิตต์ตระกูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 87-78-9 42-10-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 97 | 65 | 32 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรดนัย กาศเกษม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 2 : 62522593 : นางสาวพรรณชนก เรือง ชั้นปี 4 3 : 62313726 : นางสาวพิมพิศา คงนิสัย ชั้นปี 3 | 125-63-62 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 105 | 93 | 12 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภลักษณ์ ศรีนิล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 105-61-44 105-32-73 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|