| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 56 | 44 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.นรินทร์ เพชร์โรจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 63315385 : นางสาวอรุณวดี ขวัญเมือง ชั้นปี 5 3 : 63314067 : นางสาววราภรณ์ ปานอูป ชั้นปี 3 4 : 63314463 : นางสาวศิริอร เมืองขุนทศ ชั้นปี 3 5 : 63310205 : นางสาวกมลชนก อ่อนงามเอก ชั้นปี 4 6 : 63316245 : นางสาวปทิตตา สาศิริ ชั้นปี 4 8 : 63311929 : นางสาวธวัลหทัย จันต๊ะวงค์ ชั้นปี 4 9 : 63314395 : นางสาวศศิณัฏฐ์ คุ้มวงศ์ ชั้นปี 5 10 : 63316634 : นางสาวสิริกร มั่นสมใจ ชั้นปี 5 11 : 63312087 : นางสาวธิราวรรณ ดลราษี ชั้นปี 5 | 60-35-25 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 02 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | C | 57 | 29 | 28 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.ระเบียน วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 62363257 : นายนพดล ปานมณี ชั้นปี 5 3 : 60161992 : นางสาวพัชธิดา สุทธิแสน ชั้นปี 6 4 : 63311738 : นางสาวธนธรณ์ คำมุข ชั้นปี 4 5 : 63312865 : นางสาวปวีณา พวงประเสริฐ ชั้นปี 4 6 : 63315422 : นางสาวอัจฉริญา อินทศรี ชั้นปี 4 7 : 63315163 : นางสาวหทัยรัตน์ จิรกิตติกูล ชั้นปี 2 8 : 63312230 : นางสาวนภัสสร ศรีลาไสล ชั้นปี 2 9 : 63310229 : นางสาวกมลวรรณ มีรินทร์ ชั้นปี 1 10 : 63313664 : นางสาวมัณฑนา ทองอ้ม ชั้นปี 4 11 : 63312001 : นางสาวธัญสิริ เที่ยงอยู่ ชั้นปี 4 12 : 63311677 : นายธนกร กิจหิรัญวงศ์ ชั้นปี 4 13 : 63313848 : นางสาวรุ่งตะวัน นันทแพง ชั้นปี 4 14 : 63312704 : นางสาวปณิสรา โชคเหมาะ ชั้นปี 4 15 : 63313008 : นางสาวเปรมวดี โมหะกิจ ชั้นปี 4 16 : 63523032 : นางสาวพิมลนาฎ ผลิผล ชั้นปี 1 17 : 63411605 : นางสาวธนพร เพชรนันท์ ชั้นปี 4 18 : 63310649 : นางสาวคัดคนางค์ ชาญวิชัย ชั้นปี 3 19 : 63312568 : นางสาวบุษกร โสภา ชั้นปี 2 20 : 62317267 : นายศิวพงษ์ เย็นขัน ชั้นปี 2 21 : 63310250 : นางสาวกรวรรณ สีสวาด ชั้นปี 3 22 : 63313381 : นางสาวพิยะดา พันธุวงศ์ ชั้นปี 2 23 : 63316122 : นายธนายุต ปานภู่ทอง ชั้นปี 4 24 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 | 60-9-51 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-214.
|
|
| 03 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 82 | 81 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.อัญชลีย์ แก้วเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 61160284 : นางสาวจงรัก แพงวังทอง ชั้นปี 4 3 : 61160482 : นางสาวชลธิชา กีรติยุคคีรี ชั้นปี 6 4 : 61160567 : นางสาวญาโณทัย แก้วทอง ชั้นปี 4 5 : 61160710 : นางสาวณัฐนิชา ไฝเพ็ชร ชั้นปี 4 6 : 61160826 : นางสาวทิพวรรณ อิ่มเอิบ ชั้นปี 4 7 : 61161120 : นางสาวนิศานาถ ภูผารส ชั้นปี 4 8 : 61162073 : นายศุภวิชณ์ ประถมยา ชั้นปี 4 9 : 61162288 : นางสาวสุนิสา สวการพิพัฒน์ ชั้นปี 4 10 : 63313947 : นางสาววรรณนิภา สีสด ชั้นปี 4 11 : 63314562 : นางสาวศุภศรี ตองอ่อน ชั้นปี 4 12 : 63312070 : นางสาวธิติสรณ์ ขวัญวงค์ ชั้นปี 4 13 : 60520515 : นายณัฐวัตร เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ ชั้นปี 6 14 : 63314920 : นางสาวสุธิตรา สุใจ ชั้นปี 4 15 : 63314210 : นางสาววิภาดา สีสังข์ ชั้นปี 4 16 : 63313053 : นางสาวพรปภัสสร เพชรไทย ชั้นปี 4 17 : 63313992 : นายวรวัฒน์ พิทักษ์โสภณ ชั้นปี 5 18 : 62317274 : นางสาวกัณฐิกา เสธะสิงห์ ชั้นปี 4 19 : 62316796 : นางสาวนริศรา หินไธสง ชั้นปี 6 20 : 63312339 : นางสาวนันท์นภัส พรสิริชัยกุล ชั้นปี 3 21 : 63315347 : นายอรรคเดช บุญสิงห์ ชั้นปี 5 22 : 63310052 : นายศรัณย์ เเสงเพชร ชั้นปี 3 23 : 63310243 : นางสาวกรเกตุ เหมชานันท์ ชั้นปี 3 24 : 63314890 : นางสาวสุดารัตน์ อุ้ยโพนทอง ชั้นปี 2 25 : 63315484 : นางสาวอารีญา เหล่าจันตา ชั้นปี 4 26 : 63311295 : นางสาวณัญชา ตราปราบ ชั้นปี 4 27 : 63310182 : นายกมล เที่ยงตรง ชั้นปี 4 28 : 63316153 : นางสาวธัญลักษณ์ แก้วลุง ชั้นปี 4 29 : 63313732 : นางสาวเมทินี ทับทองหลาง ชั้นปี 5 30 : 63312469 : นางสาวนิริศราณ์ ก้อนจันทร์เทศ ชั้นปี 5 31 : 63313930 : นางสาวชรินทร์ณาทิพย์ หมอกมืด ชั้นปี 2 32 : 63316498 : นางสาวรัตนธิดา บัวเข็ม ชั้นปี 5 | 51-51-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|