| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-12:00 | ED 2227 | ED 2 | C | 30 | 5 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12330632062:พัฒนศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 2 : 12302162061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก2) ชั้นปี 1 3 : 12330792061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12330802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 5 : 12330812061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 6 : 12302012060:การบริหารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 | 5-0-5 5-2-3 5-2-3 5-2-3 5-0-5 5-0-5 |
|
| 02 | | พุธ | 09:00-12:00 | ED 2229 | ED 2 | C | 42 | 21 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302132061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 2 : 12302172061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 3 : 12302052060:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12330712060:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 5 : 12302172161:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 6 : 12330852063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 7 : 12302171061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 1) ชั้นปี 1 8 : 63061404 : นางสาวกุลิสรา ประกายแก้ว ชั้นปี 3 | 5-2-3 5-0-5 5-3-2 5-1-4 17-13-4 5-1-4 1-1-0 1-1-0 |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | ED 2225 | ED 2 | C | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จิติมา วรรณศรี ผศ.ดร.สถิรพร เชาวน์ชัย |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302011060:การบริหารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 1) ชั้นปี 1 | 2-2-0 |
| | | หมายเหตุ: | (ไม่นับหน่วยกิต) |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2231 | ED 2 | C | 28 | 16 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 2 : 12430812061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 3 : 12430642062:การจัดการกีฬา - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 4 : 12430822062:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 5-3-2 8-8-0 5-1-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2206 | ED 2 | C | 37 | 30 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013060:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 37-30-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2206.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2207 | ED 2 | C | 37 | 32 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013060:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 37-32-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2207.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 37 | 10 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 2 : 12630633062:พัฒนศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 3 : 12630813061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 4 : 12630853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) ชั้นปี 1 5 : 62071800 : นางสาวช่อทิพย์ ปิ่นวัฒนะ ชั้นปี 3 6 : 62071794 : นายจักรภัทร เครือฟัก ชั้นปี 3 | 10-0-10 11-0-11 10-8-2 5-0-5 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1103 | ED 1 | C | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702173061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 3 : 12702133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 4 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 10-0-10 25-19-6 10-0-10 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1210 | ED 1 | C | 58 | 20 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730713060:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702053060:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 27-20-7 16-0-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1210.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 33 | 30 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730803061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 22-22-0 15-8-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1213 | ED 1 | C | 17 | 14 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053060:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 17-14-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1213.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1202 | ED 1 | C | 25 | 17 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 3 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 4 : 62060842 : นางสาวพีรภาว์ ลบช้าง ชั้นปี 3 | 25-4-21 25-12-13 25-1-24 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1202.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 62060842 : นางสาวพีรภาว์ ลบช้าง ชั้นปี 3 | 1-1-0 |
|