| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 76 | 69 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์(CLOSE) ศิริพรไพบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 8 : 62523880 : นางสาวศุภนิดา เชื้อเนียม ชั้นปี 4 9 : 59561267 : นางสาวสุทธิดา สันลำปาง ชั้นปี 5 | 80-0-80 40-0-40 70-0-70 95-28-67 45-0-45 65-8-57 74-32-42 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 76 | 74 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อารียา(CLOSE) สุดสุข
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 8 : 62525044 : นางสาวณัชชารีย์ ไทยเจริญ ชั้นปี 2 9 : 59561397 : นางสาวอธิชา ศิริไพศาลประเสริฐ ชั้นปี 5 10 : 63525081 : นายวีรภัทร ศิลธรรม ชั้นปี 3 | 80-3-77 40-10-30 70-36-34 95-8-87 45-5-40 65-9-56 74-0-74 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 75 | 74 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ปณิชา เกศเกษมกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 80-0-80 40-27-13 70-0-70 95-20-75 45-21-24 65-6-59 74-0-74 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 77 | 72 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทิพย์วัลย์ เกตุอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 8 : 60313933 : นางสาวยุพาพรรณ หาญณรงค์ ชั้นปี 5 9 : 60316415 : นางสาวอินทุอร นาคหลง ชั้นปี 4 | 80-70-10 40-0-40 70-0-70 95-0-95 45-0-45 65-0-65 74-0-74 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-304 | SC 1 | C | 75 | 74 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ธิโนชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 8 : 58312334 : นางสาวสรรสิริ วงศ์ธนะบูรณ์ ชั้นปี 6 9 : 62521107 : นางสาวณัชชา โกยรัมย์ ชั้นปี 4 10 : 62317212 : นางสาวอัณศยา ศรีวิชัย ชั้นปี 4 | 80-3-77 40-0-40 70-0-70 95-17-78 45-6-39 65-28-37 74-18-56 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 76 | 73 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-301 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาริกา แย้มรับบุญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 2 : 11308270060:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (5 ปี) ชั้นปี 3 3 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 6 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 7 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 8 : 60521512 : นางสาวรุ่งอรุณ มั่นแดง ชั้นปี 4 9 : 58313126 : นางสาวนิศานาถ เสนาป่า ชั้นปี 6 10 : 60520805 : นายธัญธร มั่นถาวรวงศ์ ชั้นปี 4 11 : 60520775 : นายธนาวุฒิ หิ้งเพชร ชั้นปี 4 12 : 58318107 : นางสาวจินตปาตี หน่อท้าว ชั้นปี 10 | 80-0-80 40-0-40 70-28-42 95-14-81 45-7-38 65-6-59 74-13-61 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|