| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-301 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์ นามนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 62314624 : นางสาววลัยลักษณ์ รองทอง ชั้นปี 4 | 30-11-19 30-24-6 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง ติดต่อผู้สอน.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | C | 38 | 16 | 22 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อุมารินทร์ ปิ่นตบแต่ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 62311357 : นางสาวชาลิณี ชะนะมาร ชั้นปี 4 4 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป 5 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ปี 2 ขึ้นไป 6 : 62314723 : นางสาววิรัญชนา จิตอารีย์ ชั้นปี 4 7 : 62311159 : นางสาวชนิกานต์ อินชัน ชั้นปี 5 8 : 62313863 : นายภัทรดนย์ แพรบุตร ชั้นปี 3 9 : 62313368 : นายปิยพัทธ์ เจียรเพชร ชั้นปี 3 10 : 62312583 : นายธันวา สอนโต ชั้นปี 2 11 : 62310565 : นางสาวกุลธิดา แก้วเจ็ดคำ ชั้นปี 5 12 : 62315362 : นายสัณหวัช ทองทั้งวงศ์ ชั้นปี 4 13 : 62312132 : นางสาวทิพรัตน์ มาโพธิ์ ชั้นปี 5 14 : 62315249 : นางสาวสมใจ สุขแท้ ชั้นปี 4 15 : 62316123 : นายอัครชัย สีสังข์ ชั้นปี 3 16 : 62314624 : นางสาววลัยลักษณ์ รองทอง ชั้นปี 4 17 : 62314723 : นางสาววิรัญชนา จิตอารีย์ ชั้นปี 4 18 : 62311159 : นางสาวชนิกานต์ อินชัน ชั้นปี 5 19 : 62311357 : นางสาวชาลิณี ชะนะมาร ชั้นปี 4 20 : 63310083 : นางสาวนิศารัตน์ เนตรแสงสี ชั้นปี 5 21 : 60315982 : นายอิศรา เชยเกลี้ยง ชั้นปี 5 | 0-0-0 0-0-0 30-1-29 30-0-30 30-2-28 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง ติดต่อผู้สอน.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-303 | SC 1 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกชัย หลายศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 30-8-22 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง ติดต่อผู้สอน.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | C | 36 | 29 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-112 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 30-7-23 30-22-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง ติดต่อผู้สอน.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 30-30-0 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง ติดต่อผู้สอน.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
|