| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 28 | 27 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์ ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 45-27-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ: | ** ไม่มีนิสิต |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ: | ** ไม่มีนิสิต |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 28 | 23 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 | 8-5-3 20-18-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 29 | 27 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 25-11-14 32-17-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 63310243 : นางสาวกรเกตุ เหมชานันท์ ชั้นปี 3 | 42-8-34 42-10-32 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 09:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 42-0-42 42-0-42 |
| | | หมายเหตุ: | ** ไม่มีนิสิต |
|