| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เกษมสุข อุงจิตต์ตระกูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 55-0-55 55-0-55 55-1-54 55-8-47 55-20-35 55-3-52 55-1-54 72-3-69 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 55-8-47 55-7-48 55-19-36 55-0-55 55-0-55 55-5-50 55-4-51 72-6-66 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 71 | 70 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-301 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรดนัย กาศเกษม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 9 : 60365314 : นายสุภชัย บุญเกิด ชั้นปี 6 | 6-6-0 2-2-0 17-15-2 7-7-0 0-0-0 22-22-0 4-4-0 12-12-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-304 | SC 1 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-304 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภลักษณ์ ศรีนิล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 9 : 62524429 : นายสุวพัชร์ พันธุรี ชั้นปี 4 10 : 62523903 : นายศุภวิชญ์ รอดทรัพย์ ชั้นปี 6 11 : 62361536 : นางสาวชลลดา อุ่มแสง ชั้นปี 3 | 55-3-52 55-16-39 55-8-47 55-4-51 55-8-47 55-10-45 55-5-50 72-6-66 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 87 | 85 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัชฎา วิริยะพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 55-32-23 55-2-53 55-9-46 55-17-38 55-10-45 55-1-54 55-3-52 72-11-61 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 9 : 62362496 : นายทยากร อุปปิง ชั้นปี 5 10 : 61365320 : นายดำรงรัตน์ บัณฑุรัตน์ ชั้นปี 5 11 : 61362428 : นายบัญญพนต์ ยังคลัง ชั้นปี 4 12 : 61361919 : นายธนวัฒน์ ประถม ชั้นปี 4 14 : 62360140 : นายมณฑล เรืองอ่อน ชั้นปี 5 | 3-3-0 42-42-0 25-25-0 1-1-0 16-16-0 3-3-0 55-0-55 72-0-72 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-210 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เชาว์ กุศลเลิศจริยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 55-0-55 55-2-53 55-2-53 55-4-51 55-2-53 55-0-55 55-5-50 72-3-69 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-217 | SC 5 (Phy) | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC5-217 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 9 : 62312163 : นางสาวทิพวรรณ อยู่เล็ก ชั้นปี 6 10 : 62316376 : นายเอกราช สุวรรณ ชั้นปี 4 11 : 62362946 : นายธวัชชัย ทวีชาติ ชั้นปี 5 12 : 62364858 : นายภาณุพงศ์ ธูปคำ ชั้นปี 5 13 : 62366128 : นางสาวศิริทรัพย์ แซ่ซื้อ ชั้นปี 5 | 55-20-35 55-8-47 55-9-46 55-7-48 55-9-46 55-0-55 55-1-54 72-6-66 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 55-3-52 55-0-55 55-1-54 55-5-50 55-3-52 55-5-50 55-36-19 72-5-67 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 112 | 112 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 7 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 8 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 9 : 62361253 : นางสาวจีระเรศ สายท่าเสา ชั้นปี 6 10 : 62366999 : นางสาวเสาวลักษณ์ เหมือนอบ ชั้นปี 5 11 : 62363585 : นางสาวนิศากร ทาทองมา ชั้นปี 5 12 : 62366975 : นายเสรีชัย สกุลก่อทรัพย์ ชั้นปี 6 13 : 61362497 : นางสาวเบญจวรรณ แสงสุวรรณ์ ชั้นปี 7 14 : 62360256 : นายนิธิวัชร์ นาคดี ชั้นปี 6 15 : 61362558 : นางสาวปนัสดา ลำพา ชั้นปี 4 16 : 62367682 : นายสิทธิชัย อยู่มา ชั้นปี 3 17 : 62360164 : นายพงศ์ชิต จันยอด ชั้นปี 6 18 : 61364743 : นายสุวสันต์ สร้อยทอง ชั้นปี 6 19 : 62367729 : นายพงศภัค เตชะโส ชั้นปี 3 | 55-10-45 55-10-45 55-3-52 55-26-29 55-17-38 55-6-49 55-28-27 72-1-71 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|