| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 31 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา ผศ.ดร.ศิรินุช จินดารักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 59161078 : นางสาวณัชชา นามสว่าง ชั้นปี 4 3 : 59312425 : นางสาวณิชากร ก้อชนะ ชั้นปี 7 4 : 59314184 : นายปฏิมา รุ่งฉวี ชั้นปี 4 | 40-28-12 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 46 | 37 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา รศ.ดร.เอก จันต๊ะยอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 58164346 : นางสาวอริสา โยมกระโทก ชั้นปี 5 3 : 58164131 : นางสาวมณีรัตน์ ใสสิน ชั้นปี 5 4 : 58164025 : นางสาวปวันรัตน์ มากลั่น ชั้นปี 5 5 : 58164094 : นางสาวภรณ์ทิวา วิทยารัตน์ ชั้นปี 5 6 : 59471573 : นางสาวเจนจิรา ดาวนุไร ชั้นปี 5 7 : 59471696 : นางสาวซูไฮฟา เปาะมะ ชั้นปี 4 | 40-33-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ โขขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 49 | 47 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น รศ.ดร.อรรถกร ทองทา ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 59318168 : นายอนุวัฒน์ พีระพันธ์ ชั้นปี 5 3 : 59471344 : นางสาวกาญจนา พุ่มจันทร์ ชั้นปี 5 4 : 58312334 : นางสาวสรรสิริ วงศ์ธนะบูรณ์ ชั้นปี 6 5 : 59471573 : นางสาวเจนจิรา ดาวนุไร ชั้นปี 5 6 : 59471696 : นางสาวซูไฮฟา เปาะมะ ชั้นปี 4 | 44-42-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 28 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 59316591 : นายวิวรรธน์ ขัติวงษ์ ชั้นปี 5 | 40-27-13 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 37 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 41-37-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา ผศ.ดร.สมชาย เจียจิตต์สวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 40-34-6 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา ผศ.ดร.วันชัย ขันนาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 40-37-3 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 32 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางธัญญา อุดอ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภรพรรณ ชูถิ่น ผศ.ดร.ศราวุฒิ(CLOSE) เถื่อนถ้ำ ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล รศ.ดร.อรรถกร ทองทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 40-30-10 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
17 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| มัธยมศึกษา (โรงเรียนมัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุดารัตน์ ชาติสุทธิ นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 60968904 : นางสาวปณิดา แสงพานิชย์ ชั้นปี 4 2 : 60968980 : นายกุลพัฒน์ สุรีย์ ชั้นปี 4 3 : 60969000 : นายดุลยรัตน์ โปร่งสันเทียะ ชั้นปี 4 4 : 60969031 : นายนนทณัฐ ตัวลือ ชั้นปี 4 5 : 60969062 : นายพัทธดนย์ นาคสุวรรณ ชั้นปี 4 6 : 60969086 : นายรชตะ ดีสังข์ ชั้นปี 4 7 : 60969093 : นายวิภพ ปัญญาทิพย์สกุล ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|