| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 58366160 : นางสาวมณีรัตน์ ปิ่นมณี ชั้นปี 5 | 40-38-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม นางธัญญา อุดอ้าย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 43 | 23 | 20 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณรงค์ฤทธิ์ มณีจิระปราการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 61365368 : นายนพพล แดงประไพ ชั้นปี 5 | 40-22-18 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 61365375 : นายมงคล คงขาว ชั้นปี 2 | 40-38-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ รศ.ดร.สมชาย มณีวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 07 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 61311853 : นายไตรภพ กลิ่นจันทร์ ชั้นปี 5 | 40-40-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 59364974 : นายวสวัตติ์ สายธิ ชั้นปี 4 3 : 59361416 : นายณัฐกิตติ์ ตรียะวรางพันธ์ ชั้นปี 7 | 40-40-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | 49 | 46 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 60361088 : นายเชษฐา เจิมขวัญ ชั้นปี 6 3 : 60362573 : นายบัณฑิต บุญประสพ ชั้นปี 6 4 : 60363273 : นางสาวพัชรมัย โต๊ะเหลือ ชั้นปี 6 5 : 60364522 : นายศรวิษฐ์ คุ้มหุ่น ชั้นปี 5 6 : 60362474 : นายนันทวัฒน์ อัตถาพรม ชั้นปี 7 7 : 60362924 : นางสาวปิยฉัตร เมฆมะตูม ชั้นปี 5 8 : 60363983 : นายรัฐธนาวิศว์ จันทร์แย้มธรา ชั้นปี 5 9 : 60361514 : นางสาวดวงนภา ไชยสงค์ ชั้นปี 7 10 : 60363716 : นายภูธเนศ อนุพรม ชั้นปี 8 | 40-37-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 32 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผศ.ดร.สมชาย เจียจิตต์สวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 3 : 61361841 : นายธนภัทร น้อยยม ชั้นปี 2 | 40-8-32 40-24-16 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 46 | 44 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 59364899 : นายวรากร จอมเกาะ ชั้นปี 5 3 : 61361148 : นางสาวเฌอมาลย์ สุขผล ชั้นปี 2 4 : 61361230 : นางสาวณัชชา เปลี่ยนเหล็ก ชั้นปี 5 5 : 61362435 : นางสาวบุญธิดา วงศ์ปาณะศิลป์ ชั้นปี 4 6 : 61360523 : นางสาวเขมณัฏฐ์ เหลาทอง ชั้นปี 4 7 : 61360875 : นางสาวชนกานต์ รักสัตย์ ชั้นปี 4 | 75-38-37 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-217.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-217.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-217.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|
| 18 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 40 | 18 | 22 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 19 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 42 | 27 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 61161793 : นายวชิระ เพ็ชรแก้ว ชั้นปี 5 3 : 61160598 : นายณฐนนท์ กิตติปรีชา ชั้นปี 5 | 40-25-15 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 41 | 26 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 62360065 : นายสานิต ถาวรกุล ชั้นปี 3 3 : 61311693 : นางสาวณัฐภัสสร ธงศรี ชั้นปี 7 | 40-24-16 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-213.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.เกรียงศักดิ์ พรมภักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 61311891 : นายทองพูน ทองคำ ชั้นปี 7 3 : 61311655 : นายณัฐพล พลสวัสดิ์ ชั้นปี 7 4 : 61311594 : นางสาวณัฐธยาน์ แย้มกลิ่น ชั้นปี 4 | 40-38-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|
| 22 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2301 | QS | C | 41 | 30 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.อมรรัตน์ อังเวโรจน์วิทย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 61362718 : นายปุณยวีย์ คำก้อนแก้ว ชั้นปี 2 | 40-29-11 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
21 ต.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
|
|